THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF HEALTH.

Telegrams “REGCOM™ MEDICAL OFFICER INCHARGE
Telephone: 2545608/2545820/2545872 P.0O. BOX 3092,
Fax : 2545239/2544386 ARUSHA.

Email: mtmerurrh@moh.go.tz

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UWEKAJI WA PARTITION KATIKA
JENGO LA WODI YA WATOTO

NAMBA YA MKATABA: ME/007/MT.MERU.RRH/2021-2022/W/6/1

MKATABA UMEFANYIKA LEO TAREHE 02 MWEZI WA 5§ MWAKA, 2022

KATI YA

MGANGA WA HOSPITALI — ARUSHA S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni Mwajiri/ Afisa
Masuhuli

NA

DUBAI ALUMINIUM ACCESSORIES LTD (S.L.P) 273 - ARUSHA aliyekubali kutoa

huduma ya uwekaji wa *’aluminium partition’” katika wodi ya watoto (Pediatric ward)




KAZI HUU ITAFANYIKA KWA MAKUBALIANO IFUATAVYO:

1. Mkataba huu utakuwa wa kiasi cha shilingi za kitanzania Tzs 15,000,000/=(million kumi
na tano)

2. Utekelezaji wa kazi utafanyika kwa kuzingatia (schedule of activity) na maelezo yote
yatakayotokelewa na mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya afisa masuhuli.

3. Kazi ifanyike kwa weledi na ubora unaokubalika.
4. Kazi inatakiwa iwe imekamilika ndani ya siku saba

5. Mwajiriwa anaweza. kusitisha mkataba huu wakati wowote endapo kutakuwa na
kukiukwa kwa masharti ya mkataba.

6. Malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazokaguliwa kulingana na makubaliano ya
kazi (schedule of activity) na mhandisi kuhakiki kazi husika(valuation of works) na kutoa
cheti.

7. Mkataba huu utakuwa wa siku kumi na nne kuanzia tarehe ya kukabidhiana eneo la
mradi.

8. Makubaliano haya yanakamilika kwa mkataba huu kusainiwa na pande zote mbili




MKATABA HUU UMESAINIWA NA KUWEKWA MUHURI WA HOSPITALI YA

RUFAA MT MERU UMETIWA SAINI NA;
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KWA UPANDE WA MTOA HUDUMA:

UMETIWA SAINI NA:




